ครอบครัวพาวิลเลี่ยน ฉลองปีใหม่
![](https://www.focustawanorg.com/wp-content/uploads/2019/01/5-3.jpg)
Red Blue Pavilion Party 2019 พาวิลเลี่ยนระยอง ครอบครัวพาวิลเลี่ยน ฉลองปีใหม่
วันที่ 13 มกราคม 2562 ที่ร้าน สิงห์สนุก ถ.ราชชุมพล ต.เนินพระ อ.เมือง จ.ระยอง ครอบครัวพาวิลเลี่ยน โดยนายสุเทพ เจนจิรวัฒนา กรรมการผู้จัดการบริษัท โตโยต้า พาวิลเลี่ยน ระยอง (2005) จำกัด คุณศุภาพิชญ์ เจนจิรวัฒนา รองกรรมการผู้จัดการฯและคณะผู้บริหาร
![ครอบครัวพาวิลเลี่ยน](https://www.focustawanorg.com/wp-content/uploads/2019/01/1-1.jpg)
จัดงานฉลองปีใหม่ให้กับพนักงานสาขาระยองกับงาน Red Blue Pavilion Party 2019 พร้อมมีรางวัลให้กับบุคลากรที่ทำงานร่วมกับ บริษัท โตโยต้า พาวิลเลี่ยน ระยอง (2005) จำกัด โดยมอบทองคำให้กับพนักงานที่ทำงานครบ 10 ปีรวม กว่า 10 เส้น
![](https://www.focustawanorg.com/wp-content/uploads/2019/01/8-1.jpg)
อีกทั้งแจกรางวัลให้กับพนักงานที่ทำงาน ไม่สายไม่ลาไม่ขาดเป็น รางวัลเซอร์ไพร์ส เครื่องใช้ไฟฟ้าอีกมากมาย ซึ่งบรรยากาศนั้นอบอวลไปด้วยความอบอุ่น และรอยยิ้มเหล่าเพื่อนสนิท มิตรสหายที่ทำงานร่วมทุกข์สุขกันมา
![](https://www.focustawanorg.com/wp-content/uploads/2019/01/2-2.jpg)
เรียกว่าเป็นครอบครัวใหญ่เลยทีเดียว บางท่านอยู่มานานนับ 10ปี พร้อมมอบของขวัญขอบคุณสื่อมวลชนที่ทำงานด้วยกันมาตลอดปีที่ผ่าน
![](https://www.focustawanorg.com/wp-content/uploads/2019/01/4-1.jpg)
![](https://www.focustawanorg.com/wp-content/uploads/2019/01/2-3.jpg)
![](https://www.focustawanorg.com/wp-content/uploads/2019/01/j.jpg)
![](https://www.focustawanorg.com/wp-content/uploads/2019/01/3-1.jpg)